อ่าน 2,938
![](/userfiles/image/%E0%B8%AA%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%AA%E0%B8%AB%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%93%E0%B9%8C%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%9E%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%A8%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B8%E0%B8%98%E0%B8%A2%E0%B8%B2/IMG_1908_2.jpg)
นายวิทยา โตรักษา ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เขต 1,2 ลงพื้นที่ตรวจสถานการณ์น้ำท่วม ณ ตำบลบางหลวง อำเภอบางบาล จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เมื่อเร็วๆ นี้ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในพื้นที่ที่อาจได้รับผลกระทบจากภาวะน้ำท่วม ได้ให้สำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ติดตามสถานการณ์น้ำท่วมอย่างใกล้ชิด เพื่อเตรียมการให้ความช่วยเหลือสมาชิกสหกรณ์/กลุ่มเกษตรกรต่อไป
คำค้นหา